Cam kết bảo mật tuyệt đối

Chính Sách Bảo Mật Hit Game – Dữ Liệu Của Bạn Luôn An Toàn

Tại hit game, quyền riêng tư của bạn không phải là điều chúng tôi xem nhẹ. Mọi thông tin cá nhân, dữ liệu tài chính và lịch sử hoạt động đều được bảo vệ theo tiêu chuẩn mã hoá quốc tế và không bao giờ được chia sẻ cho bên thứ ba khi chưa có sự đồng ý rõ ràng của bạn.

Cập nhật lần cuối: 01 tháng 06 năm 2025
hit game
Hit game bảo vệ thông tin người chơi bằng công nghệ mã hoá SSL 256-bit

6 Cam Kết Bảo Mật Cốt Lõi Của Hit Game

Những nguyên tắc bảo vệ dữ liệu mà hit game tuân thủ mỗi ngày

Mã Hoá SSL 256-bit
Toàn bộ kết nối giữa trình duyệt và máy chủ hit game đều được mã hoá bằng TLS 1.3 với chứng chỉ SSL 256-bit – chuẩn bảo mật tương đương hệ thống ngân hàng toàn cầu.
Không Bán Dữ Liệu Người Dùng
Hit game tuyệt đối không mua bán, cho thuê hay tiết lộ thông tin cá nhân của người chơi cho bên thứ ba vì mục đích thương mại. Dữ liệu của bạn chỉ được dùng để cải thiện dịch vụ cho chính bạn.
Xác Thực Hai Lớp (2FA)
Hit game hỗ trợ xác thực hai yếu tố để bảo vệ tài khoản khỏi truy cập trái phép. Kích hoạt 2FA ngay sau khi đăng ký để tăng cường bảo mật cho tài khoản của bạn.
Lưu Trữ Dữ Liệu An Toàn
Thông tin cá nhân và tài chính của người chơi được lưu trữ trên máy chủ được bảo vệ vật lý và kỹ thuật số, có sao lưu tự động và kiểm tra bảo mật định kỳ bởi đội ngũ chuyên gia độc lập.
Tuân Thủ GDPR & Luật Bảo Mật
Chính sách bảo mật của hit game xây dựng theo chuẩn GDPR quốc tế và các quy định bảo vệ dữ liệu cá nhân hiện hành. Bạn có đầy đủ quyền truy cập, chỉnh sửa và xoá dữ liệu của mình.
Kiểm Soát Thông Báo & Marketing
Bạn hoàn toàn tự quyết định có muốn nhận email, tin nhắn khuyến mãi từ hit game hay không. Có thể huỷ đăng ký nhận thông báo bất kỳ lúc nào chỉ bằng một cú nhấp chuột.
Chính sách bảo mật này giải thích cách hit game thu thập, sử dụng và bảo vệ thông tin cá nhân của bạn khi sử dụng nền tảng tại hitgame.net. Bằng cách đăng ký tài khoản hoặc tiếp tục sử dụng dịch vụ, bạn xác nhận đã đọc và đồng ý với chính sách này.

1. Thông Tin Hit Game Thu Thập Từ Người Chơi

Để cung cấp dịch vụ hoàn chỉnh và bảo mật, hit game cần thu thập một số thông tin cần thiết từ người dùng. Chúng tôi chỉ thu thập những gì thực sự cần thiết – không hơn, không kém.

1.1 Thông tin bạn chủ động cung cấp

  • Thông tin đăng ký: họ tên, ngày sinh, địa chỉ email, số điện thoại, địa chỉ cư trú
  • Thông tin xác minh danh tính (KYC): ảnh CMND/CCCD, ảnh chân dung, bằng chứng địa chỉ
  • Thông tin tài chính: số tài khoản ngân hàng, tên chủ tài khoản, thông tin ví điện tử (MoMo, ZaloPay, ViettelPay)
  • Nội dung liên lạc: tin nhắn gửi đến bộ phận CSKH, phản hồi khảo sát, báo cáo sự cố

1.2 Thông tin thu thập tự động

  • Dữ liệu kỹ thuật: địa chỉ IP, loại thiết bị, hệ điều hành, trình duyệt, độ phân giải màn hình
  • Dữ liệu hành vi: lịch sử trò chơi, thời gian chơi, tần suất đặt cược, các trang đã truy cập trên hit game
  • Dữ liệu phiên đăng nhập: thời điểm đăng nhập/đăng xuất, thiết bị được sử dụng, vị trí địa lý xấp xỉ
  • Cookie và dữ liệu bộ nhớ đệm: xem chi tiết tại mục 4
hit game
Hit game bảo vệ thông tin người chơi từ lúc đăng ký đến từng giao dịch hàng ngày

2. Mục Đích Sử Dụng Dữ Liệu Tại Hit Game

Hit game sử dụng thông tin thu thập được vì những mục đích cụ thể, minh bạch và hợp lệ. Dưới đây là bảng tóm tắt đầy đủ các mục đích xử lý dữ liệu của chúng tôi:

Mục đích Loại dữ liệu sử dụng Cơ sở pháp lý
Tạo và quản lý tài khoản Thông tin đăng ký, KYC Thực hiện hợp đồng
Xử lý giao dịch nạp/rút tiền Thông tin tài chính, danh tính Thực hiện hợp đồng
Phòng chống gian lận & rửa tiền Lịch sử giao dịch, IP, hành vi Nghĩa vụ pháp lý
Cải thiện dịch vụ & trải nghiệm Dữ liệu hành vi, phản hồi Lợi ích hợp pháp
Gửi thông báo khuyến mãi Email, số điện thoại Sự đồng ý của người dùng
Hỗ trợ khách hàng Thông tin liên lạc, lịch sử tài khoản Thực hiện hợp đồng
Tuân thủ yêu cầu pháp lý Toàn bộ dữ liệu liên quan Nghĩa vụ pháp lý

3. Chia Sẻ Thông Tin Với Bên Thứ Ba

Hit game không bán, không cho thuê và không trao đổi thông tin cá nhân của bạn cho bên thứ ba vì mục đích thương mại. Tuy nhiên, để vận hành dịch vụ an toàn và hợp pháp, chúng tôi có thể chia sẻ dữ liệu trong một số trường hợp giới hạn sau:

  • Đối tác xử lý thanh toán: các cổng thanh toán như MoMo, ZaloPay, ViettelPay và ngân hàng liên kết nhận thông tin giao dịch cần thiết để xử lý lệnh nạp/rút tiền. Họ có nghĩa vụ bảo mật tương đương theo hợp đồng ký kết với hit game.
  • Nhà cung cấp phần mềm trò chơi: một số thông tin kỹ thuật tối thiểu được chia sẻ với nhà cung cấp game để đảm bảo trải nghiệm chơi mượt mà và kiểm tra tính công bằng.
  • Nhà cung cấp dịch vụ kỹ thuật: đội ngũ hỗ trợ hạ tầng, bảo mật và phân tích dữ liệu ký hợp đồng bảo mật nghiêm ngặt với hit game và chỉ được truy cập dữ liệu trong phạm vi nhiệm vụ.
  • Cơ quan chức năng: hit game có nghĩa vụ cung cấp thông tin khi có yêu cầu hợp pháp từ cơ quan nhà nước, tòa án hoặc tổ chức quản lý cấp phép theo đúng quy định pháp luật.
Nếu bạn nhận được liên lạc từ bất kỳ ai tự xưng là đại diện hit game nhưng yêu cầu thông tin đăng nhập hay dữ liệu tài chính nhạy cảm, đây là hành vi lừa đảo. Hit game sẽ không bao giờ yêu cầu mật khẩu của bạn qua bất kỳ kênh nào.

4. Cookie và Công Nghệ Theo Dõi

Trang web hit game sử dụng cookie và công nghệ lưu trữ cục bộ để cải thiện trải nghiệm người dùng, duy trì phiên đăng nhập và phân tích hành vi sử dụng nhằm nâng cao chất lượng dịch vụ.

4.1 Các loại cookie hit game sử dụng

  • Cookie thiết yếu: không thể tắt – cần thiết để duy trì phiên đăng nhập, giỏ cược và các tính năng cơ bản của nền tảng
  • Cookie phân tích: thu thập dữ liệu ẩn danh về cách người dùng tương tác với trang, giúp hit game cải thiện giao diện và hiệu suất
  • Cookie tuỳ chỉnh: ghi nhớ ngôn ngữ, cài đặt giao diện và sở thích của bạn để hiển thị nội dung phù hợp hơn
  • Cookie marketing: chỉ được kích hoạt khi bạn đồng ý, dùng để cá nhân hóa các đề xuất khuyến mãi phù hợp với sở thích chơi game

4.2 Cách quản lý cookie

Bạn có thể kiểm soát việc chấp nhận hay từ chối cookie thông qua bảng cài đặt cookie xuất hiện khi lần đầu truy cập hit game, hoặc thay đổi trong cài đặt trình duyệt của bạn bất kỳ lúc nào. Lưu ý: tắt cookie thiết yếu có thể ảnh hưởng đến khả năng đăng nhập và sử dụng dịch vụ bình thường.

5. Quyền Của Người Dùng Đối Với Dữ Liệu Cá Nhân

Theo chính sách bảo mật của hit game và các tiêu chuẩn bảo vệ dữ liệu quốc tế, bạn có đầy đủ các quyền sau đây liên quan đến thông tin cá nhân của mình:

  • Quyền truy cập: yêu cầu xem toàn bộ dữ liệu cá nhân mà hit game đang lưu giữ về bạn
  • Quyền chỉnh sửa: yêu cầu cập nhật hoặc sửa chữa thông tin không chính xác
  • Quyền xoá: yêu cầu xoá dữ liệu cá nhân ("quyền được lãng quên") trong trường hợp không còn nghĩa vụ pháp lý phải lưu giữ
  • Quyền hạn chế xử lý: yêu cầu tạm ngừng xử lý dữ liệu trong khi chờ giải quyết tranh chấp
  • Quyền phản đối: phản đối việc xử lý dữ liệu vì mục đích marketing trực tiếp
  • Quyền chuyển dữ liệu: yêu cầu nhận bản sao dữ liệu của bạn ở định dạng có thể đọc được

Để thực hiện bất kỳ quyền nào kể trên, vui lòng liên hệ hit game qua email support@hitgame.net. Chúng tôi sẽ phản hồi trong vòng 30 ngày làm việc kể từ khi nhận được yêu cầu hợp lệ.

hit game
Người chơi hit game có toàn quyền kiểm soát dữ liệu cá nhân của mình

6. Bảo Mật Dữ Liệu Tài Chính

Thông tin tài chính là dữ liệu nhạy cảm nhất mà hit game tiếp cận. Chúng tôi áp dụng nhiều lớp bảo vệ chuyên biệt để đảm bảo an toàn tuyệt đối cho mọi giao dịch:

  • Mã hoá đầu cuối: số tài khoản ngân hàng và thông tin ví điện tử được mã hoá AES-256 ngay khi bạn nhập vào hệ thống, không ai tại hit game có thể xem toàn bộ thông tin thẻ dạng văn bản thường
  • Tokenization: thông tin tài chính nhạy cảm được thay thế bằng mã token vô nghĩa trong hệ thống nội bộ, giảm thiểu rủi ro lộ lọt dữ liệu
  • Giám sát giao dịch 24/7: hệ thống phát hiện bất thường tự động theo dõi mọi giao dịch và cảnh báo ngay khi có hoạt động đáng ngờ
  • Xác minh hai bước cho rút tiền: mọi lệnh rút tiền có giá trị lớn đều yêu cầu xác minh bổ sung qua OTP gửi đến số điện thoại đã đăng ký
  • Kiểm toán bảo mật độc lập: hệ thống thanh toán của hit game được kiểm tra bởi bên thứ ba ít nhất mỗi năm một lần

7. Lưu Trữ và Xoá Dữ Liệu

Hit game chỉ lưu giữ dữ liệu cá nhân trong thời gian cần thiết để thực hiện mục đích đã nêu hoặc theo yêu cầu pháp lý. Cụ thể:

  • Dữ liệu tài khoản đang hoạt động: được lưu giữ trong suốt thời gian tài khoản tồn tại
  • Dữ liệu tài khoản đã đóng: lưu giữ tối đa 5 năm theo yêu cầu về phòng chống rửa tiền và tuân thủ pháp lý
  • Lịch sử giao dịch tài chính: lưu giữ tối thiểu 7 năm theo quy định kế toán và tài chính quốc tế
  • Nhật ký đăng nhập và bảo mật: lưu giữ 12 tháng để hỗ trợ điều tra sự cố nếu cần
  • Cookie phân tích: tự động hết hạn sau 13 tháng

Sau khi hết thời hạn lưu giữ, dữ liệu sẽ được xoá an toàn hoặc ẩn danh hoá để không thể nhận dạng lại cá nhân từ dữ liệu đó.

8. Trẻ Em và Người Chưa Thành Niên

Hit game nghiêm cấm người dưới 18 tuổi đăng ký tài khoản hoặc sử dụng bất kỳ dịch vụ nào trên nền tảng. Chúng tôi không cố tình thu thập thông tin cá nhân của người chưa thành niên.

Nếu hit game phát hiện tài khoản được tạo bởi người dưới 18 tuổi, tài khoản đó sẽ bị đóng ngay lập tức, toàn bộ giao dịch sẽ bị huỷ và dữ liệu sẽ được xoá trong thời gian sớm nhất có thể theo quy định pháp lý. Nếu bạn là phụ huynh và nghi ngờ con em mình đã tạo tài khoản tại hit game, hãy liên hệ ngay với chúng tôi qua email support@hitgame.net để được xử lý khẩn cấp.

Hit game khuyến khích các bậc phụ huynh sử dụng phần mềm kiểm soát nội dung để ngăn người chưa thành niên tiếp cận các nền tảng cá cược trực tuyến. Tham khảo thêm tại trang Chơi game có trách nhiệm.

9. Thay Đổi Chính Sách Bảo Mật

Hit game có quyền cập nhật chính sách bảo mật này bất kỳ lúc nào để phản ánh thay đổi trong quy trình vận hành, yêu cầu pháp lý hoặc công nghệ bảo mật mới. Khi có thay đổi đáng kể, chúng tôi sẽ:

  • Gửi thông báo qua email đến địa chỉ đã đăng ký của bạn
  • Hiển thị thông báo nổi bật trên trang chủ hit game
  • Cập nhật ngày "Cập nhật lần cuối" ở đầu trang này

Tiếp tục sử dụng dịch vụ hit game sau khi chính sách được cập nhật đồng nghĩa với việc bạn chấp nhận phiên bản mới. Nếu không đồng ý với bất kỳ thay đổi nào, bạn có quyền yêu cầu đóng tài khoản và rút toàn bộ số dư trước khi chính sách mới có hiệu lực.

10. Liên Hệ Về Vấn Đề Bảo Mật

Nếu bạn có câu hỏi, lo ngại hoặc muốn thực hiện các quyền về dữ liệu cá nhân liên quan đến chính sách bảo mật của hit game, vui lòng liên hệ với chúng tôi qua các kênh sau:

  • Email bảo mật: support@hitgame.net – phản hồi trong vòng 24 giờ
  • Live chat: hỗ trợ trực tiếp 24/7 trên trang web hit game

Chúng tôi cam kết xử lý mọi yêu cầu liên quan đến dữ liệu cá nhân một cách nghiêm túc, minh bạch và đúng hạn. Sự tin tưởng của bạn là nền tảng để hit game tồn tại và phát triển – đó là lý do bảo mật luôn là ưu tiên hàng đầu của chúng tôi.

Chính sách bảo mật này được đọc cùng với Điều khoản và Điều kiệnChính sách Chơi game có trách nhiệm của hit game để có bức tranh đầy đủ về cam kết của chúng tôi với người chơi.
An tâm tham gia cùng hit game

Dữ Liệu Của Bạn An Toàn – Trải Nghiệm Không Lo Lắng

Với hệ thống bảo mật nhiều lớp, mã hoá SSL 256-bit và cam kết không bao giờ bán dữ liệu người dùng, hit game là nơi bạn có thể vui chơi hoàn toàn an tâm. Tham gia ngay hôm nay!

SSL 256-bit Không bán dữ liệu Thanh toán MoMo & ZaloPay Hỗ trợ tiếng Việt 24/7